Thẩm định giá K32
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thẩm định giá K32

Thông tin học hành - vui chơi - giải trí

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:05 am

» Chào mừng các bạn ghé thăm diễn đàn TĐG-K32
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:02 am

» Gửi Admin và các bạn lớp K32
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:00 am

» Bắt chước yêu
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby BongdaXXX Thu Nov 12, 2009 5:09 pm

» Đầu Óc Bạn Đen Tối Thế Nào?? [Cấm Trẻ Em]
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby BongdaXXX Wed Nov 11, 2009 10:32 pm

» Nude + cắt cổ + treo ngược ngoài đường = Quá độc độc ác( 18+)
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby BongdaXXX Mon Nov 09, 2009 10:44 pm

» Cần tư vấn mua Laptop
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby Admin Sun Nov 08, 2009 11:05 pm

» 1 Câu chuyện tình mà ai cũng ao ước
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby Admin Sun Nov 08, 2009 9:26 pm

» Trời ban
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeby Yuki Wed Nov 04, 2009 10:40 am

Top posters
pit (76)
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Vote_lcapGiải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Voting_barGiải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Vote_rcap 
Yuki (41)
Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Vote_lcapGiải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Voting_barGiải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Vote_rcap 
BongdaXXX (40)
CaMap (16)
Admin (13)
Camapbui (8)
NHoc_HKT (6)
hunken_1711 (5)
kendo (5)
tina (4)

Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Empty
Bài gửiTiêu đề: Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)   Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeTue Nov 03, 2009 11:30 pm

“Hôm nay trông anh đẹp trai thế!”

HOÀN CẢNH SÁNG TÁC Khi anh gà không đẹp trai cho lắm, lại thích được nịnh; và có quan tâm trên mức đặc biệt với em cáo.

PHƯƠNG TIỆN Trực tiếp khi face to face.

Ý NGHĨA Chà chà, lâu nay anh gà lơ là quan tâm đến mình thế, hay là có chị cáo nào mới rồi; thế là không được.

MỤC ĐÍCH Giữ lấy anh gà, chống móm.

PHẢN ỨNG CỦA GÀ

Đúng “Thế thì đi với người xinh như em mới hợp em nhỉ?”

Sai Sự thật – “Anh mà đẹp trai hả?”

CỰC KỲ SAI Sự thật phũ phàng – “Chắc là tại hôm nay anh vuốt keo.”

“Em lạnh lùng lắm, nhưng lại thích chọc người khác tức thì em vui...”
HOÀN CẢNH SÁNG TÁC Trên ngọn cây (đang nghĩ mình... ngon lắm á).

MỤC ĐÍCH Nhấn mạnh cho gà biết... ẻm đang... toạ lạc trên... ngọn cây (ý nói cáo gặp gà nào cũng phớt tỉnh Ănglê, cùng lắm for fun thôi...).

Ý NGHĨA Gà này phải cố mà leo lên cây mới... hốt mình xuống dưới đất được. (Gà phải nỗ lực nhiều mới cua được cáo.)

PHẢN ỨNG CỦA GÀ

Sai Leo lên cây hốt em nó xuống. (Anh thích con gái tính như em.)

Cực kỳ sai Lấy thang bắc cho em nó xuống. (Vì em đặc biệt thía nên anh mới yêu em.)

Đúng Rung cây cho em nó... rớt xuống. (Vậy à, anh cũng chưa rảnh để tìm hiểu về em. Em cứ tự do kể cho anh nghe về em, khi nào rảnh anh hứa sẽ ngâm cứu.)

Cực đúng Cho em nó ngồi... tự sướng trên ngọn cây, chán thì... tự leo xuống. (Ủa vậy à? Mà em này, cho anh số phone nhỏ bạn đi chung với em hôm bữa đi, anh thấy nhỏ đó dễ thương quá luôn á.)

“Em hiểu những gì anh muốn nói nên anh không cần phải nói ra đâu.”

HOÀN CẢNH SÁNG TÁC Hai người đã quen nhau được một thời gian. Trong buổi đi chơi riêng hai người, gà đã chuẩn bị tinh thần để tỏ tình. Gà tâm lý nặng nề (đúng là gà), thường im lặng một lúc lâu nên cáo đã đoán được ý định tỏ tình của gà.

Gà, “Anh có chuyện muốn nói với em.” (Chuẩn bị tinh thần để tỏ tình.)

Cáo, “Em hiểu những gì anh muốn nói nên anh không cần phải nói ra đâu.” (Chưa sẵn sàng nên nói để phủ đầu. Trong lòng có thể thích hoặc chưa thích gà nhưng nói chung cũng có thiện cảm vì nếu không đã chẳng đi chơi riêng cùng gà.)

PHƯƠNG TIỆN Nói trực tiếp.

MỤC ĐÍCH CỦA GÀ trong hoàn cảnh này là muốn tỏ tình để chuyển mối quan hệ sang giai đoạn mới (he he, để được ôm ấp hôn hít...).

MỤC ĐÍCH CỦA CÁO Hoãn binh.

Ý NGHĨA “Anh cũng tạm được nhưng chưa đến lúc hoặc anh vẫn phải phục tùng em đã và chịu khó tiếp tục làm thân phận gà, chuyện còn lại xét sau.”

PHẢN ỨNG CỦA GÀ

Sai Im như thóc và lại tiếp tục làm thân phận gà và hàng đêm mơ về cáo.

Cực kỳ sai Thảm thiết nói “Anh yêu em...” mắt chớp chớp đuôi vẫy vẫy, “mong em sẽ nhận lời...” He he, 99.99% là thất vọng.

Đúng Bất ngờ nắm tay hoặc ôm hoặc hôn tuỳ vào trình độ của gà, nhưng tốt nhất là hôn. Nếu cáo cũng hưởng ứng thì tuyệt còn nếu cáo tỏ thái độ không hợp tác thì nói “Anh tưởng em hiểu ý anh.” Làm như thế có tác dụng buộc cáo có câu trả lời cụ thể chứ không bắt anh em ta làm gà mãi được.

Cực kỳ đúng “Em hiểu rồi à, hay quá, anh chỉ nói bốn từ thôi: Cho anh vay tiền!”

:flower:Nguồn từ kenster - Diễn đàn CNTT BK
https://tdgk32.forumvi.com
Yuki
Thanh Niên
Thanh Niên
Yuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)   Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeWed Nov 04, 2009 10:42 am

miễn bình luận ^^
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)   Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitimeMon Nov 16, 2009 10:05 am

e hok hiểu gì hết áh...hức hức...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)   Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun) Icon_minitime

Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giải bóng đá mini Mùa Xuân lần 1
» Thông báo 1/11/2009
» Thông báo ngày 28/10/2009