Thẩm định giá K32
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thẩm định giá K32

Thông tin học hành - vui chơi - giải trí

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» Giải mã thông điệp chị em phụ nữ (For fun)
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:05 am

» Chào mừng các bạn ghé thăm diễn đàn TĐG-K32
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:02 am

» Gửi Admin và các bạn lớp K32
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby pit Mon Nov 16, 2009 10:00 am

» Bắt chước yêu
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby BongdaXXX Thu Nov 12, 2009 5:09 pm

» Đầu Óc Bạn Đen Tối Thế Nào?? [Cấm Trẻ Em]
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby BongdaXXX Wed Nov 11, 2009 10:32 pm

» Nude + cắt cổ + treo ngược ngoài đường = Quá độc độc ác( 18+)
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby BongdaXXX Mon Nov 09, 2009 10:44 pm

» Cần tư vấn mua Laptop
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby Admin Sun Nov 08, 2009 11:05 pm

» 1 Câu chuyện tình mà ai cũng ao ước
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby Admin Sun Nov 08, 2009 9:26 pm

» Trời ban
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeby Yuki Wed Nov 04, 2009 10:40 am

Top posters
pit (76)
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Vote_lcapCác bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Voting_barCác bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Vote_rcap 
Yuki (41)
Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Vote_lcapCác bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Voting_barCác bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Vote_rcap 
BongdaXXX (40)
CaMap (16)
Admin (13)
Camapbui (8)
NHoc_HKT (6)
hunken_1711 (5)
kendo (5)
tina (4)

Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn

Go down 
Yuki
Admin
6 posters
Tác giảThông điệp
Admin
Admin
Admin

Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Empty
Bài gửiTiêu đề: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 12:07 am

Very Happy
https://tdgk32.forumvi.com
Yuki
Thanh Niên
Thanh Niên
Yuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 1:00 am

bạn nên thiết kế thêm khung trả lời nhanh hiện sẵn phía cuối trang để mọi người reply vẫn xem được nội dung bài viết phía trên, tham khảo trang 5giay.vn nhé, mình thấy sử dụng trang đó rất tiện lợi ^^
BongdaXXX
Thanh Niên
Thanh Niên
BongdaXXX

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 1:05 pm

Yuki đã viết:
bạn nên thiết kế thêm khung trả lời nhanh hiện sẵn phía cuối trang để mọi người reply vẫn xem được nội dung bài viết phía trên, tham khảo trang 5giay.vn nhé, mình thấy sử dụng trang đó rất tiện lợi ^^

Yêu cầu của bạn đã đc đáp ứng Smile . Cám ơn vì ý kiến đóng góp của bạn
http://clb8x.forum-viet.net
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 4:31 pm

chà...bác Quang đại ca nàm ạt min àh....wá zữ.....
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 4:34 pm

e có đóng góp như thế này: mấy bác BQT kiếm đề tài ở mỗi box cho nó xôm tụ tí,tranh thủ chưa có thông tin gì thì update một số giáo trình,sách vở gì đi rùi lobby cho mấy e K33,34 biết 4rum mà nhào zô cho đông chứ lớp mình ko thì hơi hẻo,mục đích chính chắc ko chỉ dàng riêng cho K32 đúng hok?hy vọng có dc nhiều tittle trong mỗi box hơn....
hunken_1711

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 11:29 pm

e cung xin co y kien, admin nen tao them 1 cai goi lai cai list nhung bai duoc post moi nhat len o trang chu, de khi vua moi zo dien dan ai cung thay la co nguoi nao vua moi post bai o trong mu.c nao cua dien dan tien theo doi^^
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeFri Oct 23, 2009 11:41 pm

e góp ý thêm là mình phải có thêm cái qoute+ nữa nha...nhiều khi ngta cần trả lời nguyên 1 chùm thì còn biết đường mà qoute+ thì mới dc chứ quote từng cái ...hơi bị đuối...
BongdaXXX
Thanh Niên
Thanh Niên
BongdaXXX

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeSat Oct 24, 2009 9:29 pm

Do mình hơi bận, nên chưa thể chỉnh sửa 4rum đc. Những ý kiến đóng góp của các bạn mình sẽ cố gắng thực hiện trong thời gian sớm nhất. Cám ơn đã đóng góp ý kiến Smile
BongdaXXX
Thanh Niên
Thanh Niên
BongdaXXX

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 5:01 pm

hunken_1711 đã viết:
e cung xin co y kien, admin nen tao them 1 cai goi lai cai list nhung bai duoc post moi nhat len o trang chu, de khi vua moi zo dien dan ai cung thay la co nguoi nao vua moi post bai o trong mu.c nao cua dien dan tien theo doi^^

Đã được thực hiện. Cám ơn vì đã góp ý
BongdaXXX
Thanh Niên
Thanh Niên
BongdaXXX

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeSun Oct 25, 2009 5:04 pm

pit đã viết:
e góp ý thêm là mình phải có thêm cái qoute+ nữa nha...nhiều khi ngta cần trả lời nguyên 1 chùm thì còn biết đường mà qoute+ thì mới dc chứ quote từng cái ...hơi bị đuối...

Cái này chỉ cần mọi người chú ý cách sử dụng thì cũng đơn giản thôi.
Vì dụ cần quote 1 bài nào thì chỉ cần làm như sau:

[quote="tên người viết bài đó (ví dụ: pit) "] Nội dung bài viết hay 1 đoạn nào đó trong bài [/ quote]
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeMon Oct 26, 2009 11:29 pm

[quote="BongdaXXX"]
pit đã viết:

Cái này chỉ cần mọi người chú ý cách sử dụng thì cũng đơn giản thôi.
Vì dụ cần quote 1 bài nào thì chỉ cần làm như sau:

tên người viết bài đó (ví dụ: pit) đã viết:
Nội dung bài viết hay 1 đoạn nào đó trong bài [/ quote]
...chà...coi bộ cũng khá là giắc giối nhỉ?...may lỡ bác nào mới join in hok biết cái này sao bác....hihihi.... lol!
Yuki
Thanh Niên
Thanh Niên
Yuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 10:57 am

ui cái hình hallloween làm em đứng tim, tưởng vào nhầm web bậy bạ, bác admin có hình khác đẹp hơn ko???
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 12:21 pm

Yuki đã viết:
ui cái hình hallloween làm em đứng tim, tưởng vào nhầm web bậy bạ, bác admin có hình khác đẹp hơn ko???
...phải hết hồn hok đó....zậy mà e tưởng bác sẽ kéo xuống dưới xem là gì luôn đó chứ...hehehe lol!
Yuki
Thanh Niên
Thanh Niên
Yuki

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 3:33 pm

pit đã viết:
Yuki đã viết:
...phải hết hồn hok đó....zậy mà e tưởng bác sẽ kéo xuống dưới xem là gì luôn đó chứ...hehehe lol!
hehe, thì cũng phải xem tí chút chứ ^^
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 6:13 pm

Yuki đã viết:
pit đã viết:
Yuki đã viết:
hehe, thì cũng phải xem tí chút chứ ^^
...fải xem tí hok?...e thì nghĩ bác vọoc hết cái site thì có .... elephant
NHoc_HKT

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 8:41 pm

cam on ban nao` lam 4rum cho lop he...hien tai lop minh co nhiu thong bao lam. co cai 4rum de kiem soat va` de trao doi hon ^^. admin tham khao ning .com, to thay ba` con tao web kha nhiu. giao dien de nhin`, va` post hinh tai lieu de dang hon. 4rum co the thuc hien dc nhu vay hem vay?

Tai lieu va` tbao neu Tien co thi` se wang len he ^^, ah, cu wang bthuong thui phai hem, vi` to' hem co thoi wen vao 4rum cho may.hihi
pit
Đã cưới
Đã cưới
pit

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 9:10 pm

NHoc_HKT đã viết:
cam on ban nao` lam 4rum cho lop he...hien tai lop minh co nhiu thong bao lam. co cai 4rum de kiem soat va` de trao doi hon ^^. admin tham khao ning .com, to thay ba` con tao web kha nhiu. giao dien de nhin`, va` post hinh tai lieu de dang hon. 4rum co the thuc hien dc nhu vay hem vay?

Tai lieu va` tbao neu Tien co thi` se wang len he ^^, ah, cu wang bthuong thui phai hem, vi` to' hem co thoi wen vao 4rum cho may.hihi
....đúng rồi bác ơi....bác wăng mấy cái tài liệu,thông báo gì gì zô 4rum đi cho bà kon theo dõi,bóng bàn luôn hen.... lol! ....nhờ bác PR trên lớp cái 4ruum này cho wành tráng tí cheers
BongdaXXX
Thanh Niên
Thanh Niên
BongdaXXX

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitimeTue Oct 27, 2009 9:52 pm

Yuki đã viết:

Mình nghĩ sắp tới lễ Hallowen nên mình để cái banner hallowen cho nó ý ngĩa, sau khi hết lễ hallowen mình sẽ thay lại hình cũ. Nếu như các bạn thấy banner nào khác hay và đẹp thì post lên mình sẽ tham khảo ý kiến mọi người và làm banner như vậy.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn   Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn Icon_minitime

Các bạn có thể góp ý để Forum hoàn thiện hơn
Trang 1 trong tổng số 1 trang